Usalama wa Kazi katika Shughuli za Madini
Udhibiti wa usalama, viwango vya kuripoti matukio, na kupunguza hatari za uendeshaji katika migodi.
12 - 14 Aprili 2026
Dodoma
Wachimbaji wadogo, waafisa wa usalama

Fursa za mafunzo kwa wadau wa madini na jamii.
Sehemu hii iko tayari kwa mfumo wa nyuma na itaonyesha matangazo ya mafunzo yanapounganishwa na huduma ya mafunzo ya Wizara.
Udhibiti wa usalama, viwango vya kuripoti matukio, na kupunguza hatari za uendeshaji katika migodi.
12 - 14 Aprili 2026
Dodoma
Wachimbaji wadogo, waafisa wa usalama
Uzingatiaji wa Tathmini ya Athari za Mazingira, wajibu wa ufuatiliaji, na mipango ya urejeshaji baada ya kufunga migodi.
22 - 24 Mei 2026
Mwanza
Waafisa wa mazingira, waendeshaji migodi
Mchakato wa maombi, mahitaji ya upyaishaji, na mwongozo wa kuripoti kwa udhibiti.
17 - 18 Juni 2026
Dar es Salaam
Wawekezaji, timu za kisheria na uzingatiaji